Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHULE ZA SEKONDARI ZA KATA NA MITIHANI YA TAIFA Vs UKIUKWAJI WA HAKI ZA BINADAMU

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by london, Apr 19, 2012.

  1. l

    london JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majuzi nilitembelea shule moja ya sekondari ya kata huko kijijini. Nikakuta ina walimu wanne-historia, Jiografia, biology, katika idadi hiyo yumo mkuu wa shule. Nikaelezwa kuwa darasa lilomaliza kidato cha nne hawakuwahi kufundishwa masomo ya sayansi pamoja na hesabu hadi wanafanya mtihani wa taifa 2011. Kibaya zaidi pamoja na kuwa mkuu wa shule ni mwalimu wa hesabu yeye huwa hafundishi kabisa na hakuna anayemlalamikia-wanakijiji au mratibu wa elimu wa kata.Sasa najiuliza hivi kuwafanyisha wanafunzi mitihani kwa masomo ambayo hawakufundishwa kabisa au kumaliza silabasi sio ukiukwaji wa haki za binadamu? Mimi nataka wana JF mnisaidie nini kifanyike ili kuondoa hali hii vinginevyo wanafunzi wa kijijini watabaki nyuma kielimu miaka nendarudi.
     
Loading...