Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za SECONDARY kwanini hakuna mawasiliano??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mallaba, Mar 17, 2011.

  1. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamani baada ya majina ya wanafunzi kutangazwa kujiunga na kitato cha 5,nimekuwa nikifatilia taarifa mbalimbali za shule zetu huko nyumbani TZ, lakini cha kushangaza yaani huwezi kukuta shule ina website hata blog tu hakuna.Nilitaka kupata baadhi ya contact za shule lakini hakuna contact zao hata nilipo-gogo bado sijapata.
    Jamani hivi ni uzembe wa aina gani kweli kwa shule kama Ilboru,Bwiru Boys,Minaki,Azania.. etc.. shule ambzo ziko mijini kabisa kutokuwa hata na website? hivi tatizo lake ni nini??
    Nimevunjika moyo sana sio siri.
     
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa, wewe ni mgeni nchi hii au? Website hata ya wizara ni kasheshe, wewe unalalamikia ya shule!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Kaka tokea ulivyoondoka nchi haina mbele wala kisogo..kikubwa wanafunzi wanamiliki michina kibao bongo
     
  4. Venant Ben

    Venant Ben Senior Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu,lakini ndio nchi yetu hii,lakini mimi pia nilikuwa na tatizo kama lako nikahangaika sana google nikajikuta napata,nimejaribu kuambatanisha hapa but kama kutakuwa na matatizo ya ku download utasema ili nijaribu kuweka tena,hilo ni moja pili nilikuwa naomba mtu yoyote mwenye contacts za GALANOS HIGH SCHOOL ipo TANGA anisaidie,nahitaji no ya simu ya shule,au ya mkuu wa shule au hata nikipata no ya mwalimu yoyote wa shule hiyo itakuwa vizuri.
     

    Attached Files:

  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ahsante sana mkuu watu kama ninyi manahitajika sana katika jamii.
    stay blessed!
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni kweli mkuu najua hata web za wizara ni kimeo lakini nimeuliza hivyo nikilinganisha na mazingira ya shule zilipo,hadhi na jinsi zinavyojulikana .
    baadhi zao zina sister school nje ya nchi kitu ambacho kama wangekuwa na flow of information wangeweza kufaidika kwa mambo mengi sana.
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    eeh ndio hivyo tena mkuu??
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Subiri mkongo wa mawasiliano wa taifa. tumeahidiwa utakuwa tayari juni mwaka huu na shule zitatumia mtandao kwa masomo yao. hapo nafikiri watakuwa na website zao!
     
Loading...