Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za msingi Dar ('80-'09) zenye ushawishi mkubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bluray, Oct 30, 2009.

  1. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama ungeambiwa utaje shule tano za msingi kutoka Dar-es-salaam (1980-2009) maridadi kabisa na zilizotoa vijana wenye ushawishi mkubwa sana ungetaja shule gani?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...dah, sijui mtego huu? anyway...

    Muhimbili Primary- (Kwa Mwl Ndossy hapa :D), Olympio Primary, Upanga Primary, Bunge Primary, Forodhani Primary, Zanaki Primary, Oysterbay Primary,...Mzizima Primary...!
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha! Keko Magurumbasi, nimetoka hapo mimi
     
  4. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    International School of Tanganyika,46 years and still rockin!
    Can't mention any other without twitting it's prestige.
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 31, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,086
    Likes Received: 16,013
    Trophy Points: 280
    Shule ya msingi Mlimani lazima iwe kwenye hizo orodha ya tano bora. Na let me guess, Companero na Moelex (na VeraCity labda) ni products wa Mlimani....
     
  6. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa vyema kama ungetoa sababu kwanza ya kufanya hii tafiti yako unayotaka kufanya hapa, otherwise ningekupna wa wamaana sana kama ungeanzisha thread ya kuona namna gani ya kuzisaidia zile shule zinazoonekana kusuasua, watoto wakisomea chini ya miti na kukaa chini.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Thread za kitotototo..lol
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    True that mkuu!!!

    Baada ya mlimani then we can talk of Uhuru mcanganyiko, Wailesi, Mtakuja na Mapambano!!:D
     
  9. Companero

    Companero Platinum Member

    #9
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yes indeed, check out their (oops our) alumni organization here: http://mlimani.org/
     
  10. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Tafiti gani?
     
  11. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sasa unachangia nini katika thread za kitotototo? Either si za kitoto hivyo kama hata wewe nawe umechangia, au kama ni za kitotototo basi na wewe ni mtotomtoto.

    Nimeweka ma philosophical discourse kule watu hata kusoma wanashindwa, nikija na lightweight za weekend ambapo watu wanaopine freely na ku reminisce unaema thread za kitoto, unafurahisha.

    Halafu thread si lazima zizaliwe zinakimbia, zinaweza kuanza kitoto lakini kutokana na michango iliyokomaa zikakua na kuchukua uzito mkubwa, wewe kama umeona thread ni ya kitoto hujasaidia kufanya hivi, kwa hiyo comment yako imekuwa ya kitoto zaidi ya hii thread.

    Talking about hanging you by your own thread, eenh, comment. Wordplay.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuchangia thread unakokujua wewe ni kupi? Unaweza kuthibitisha pasi na shaka kuwa nimechangia?

    Unajenga dhana mfu halafu unatumia bila haya bila kuithibitisha, lol

    Hilo ni tatizo lako

    Asavali umethema menyewe..

    structural engineers tunasema structures ni msingi (foundation), sasa go & figure.

    kivipi?

    Sasa ume-hang nini na huu upupu? Mwe!
     
  13. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama thread ya kitoto achana nayo, wewe si ombudsman wa kusema nini kiandikwe na nini kisiandikwe. Na kama inakukuna sana kiasi huwezi kuacha kuchangia (yes, kupost ni kuchangia) either na wewe ni mtoto au si ya kitoto hivyo.

    Mifarisayo bwana, hapo hapo you are larger than life halafu hapo hapo unataka kuchangia hoja hizo hizo.

    Sio lazima kila thread utie kidomodomo chako.
     
  14. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Abdulhalim,Bluray....and what school would this be?
     
  15. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    There must first be a criteria! siyo kwa kuwa tu umetoka/somea pale!
     
  16. M

    Mzee Mwafrika Senior Member

    #16
    Oct 31, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    olympio namba moja,bunge,mlimani,ist........
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe ni nani wa kuniambia niachane nayo? Kwani unaona sijaachana nayo? 'Kuacha' unakokujua wewe ni kupi?

    Tangu lini?

    Sioni cha kukuna hapa, labda wewe unakiona kwa niaba yangu. (Sijui kwa ruhusa ya nani!)

    Ku-post kwako ni kuchangia, na hapo ndio matatizo yako yanapoanzia. Ki-uhalisia hii thread sijachangia chochote!

    Actually natumia vidole na sio mdomo. Hivi unao ushahidi wa uyasemayo?
     
  18. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ahaa!! Hii tafiti ina maana gani? na sisi tulitokea Kitunda Primary, Kuna Kibonde maji Primary , Mbagala Rangi Tatu Primary, Muungano Temeke Primary ukimalizia na shule niliyosoma mimi Vijibweni Primary
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 31, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,086
    Likes Received: 16,013
    Trophy Points: 280
    Yakhe...una maana unatumia vidole kutiatia?
     
  20. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Makumbusho primary school na osterbay primary school nilikomalizia darasa la sita na saba...
     
Loading...