Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za kata zapigiwa debe bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makene, Jul 1, 2011.

  1. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika taarifa ya habari ya TBC Saa 2 usiku imeonyeshwa wanafunzi wa shule za kata waliofaulu vizuri.
    Je wanafunzi wa kata wana muonekano kama machangu doa! Kazi ipo tanzania na serikari ya ccm
     
Loading...