Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za Kata vs Shule za Majuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Aug 11, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]












    Hapo juu hiyo ni Shule ya JK


    Shule Unyamwezini hapa chini
    [​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,186
    Likes Received: 11,468
    Trophy Points: 280
    Aisee Watanzania tunateswa sana na mfumo wa serikali yetu. Na hapa victims of the system ni watu wa tabaka la chini.
     
  3. j

    jakoyier New Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini unalinganisha shule za kata na shule za majuu? umeenda mbali sana,zilinganishe tu na shule za hapahapa tanzania.
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    hapo ndiyo ujuwe tofauti ya quantity na quality....
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    U R RIGHT Mkuu.
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni ubinafsi na kukosa vipaumbele tu kwa serikali yetu. Balozi Maajar ameingilia kati suala la watoto kukaa chini kwa kuanzisha mfuko wa madawati. Zinahitajika Shs. bilioni 3 tu kuhakikisha kila mtoto anakaa kwenye dawati. Hivi kweli hivi si vijisenti tu kwa serikali yetu?
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure!! imelinganisha mlima kilimanjaro na kichuguu mkuuu! linganisha shule za mjini na za vijijini, utalia ndani ya nchi hiii.
     
  8. millen

    millen Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2naweza sana kuwa nazo hapa kwe2 hatujataka 2!
     
  9. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    uwezo tunao, ila maamuzi magumu ndio hatuna!
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni aibu tupu.
     
Loading...