Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za kata, ni nani apewe sifa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mohamedi Mtoi, Aug 13, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Zambi wakati ana changia bajeti ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi amekimwagia sifa chama cha mapinduzi na serikali yake kwa kujenga shule nyingi za kata. Lakini wakati huohuo ameitaka serikali kupunguza au kuacha kuwachangisha wananchi fedha kwa ajili ya ujenzi wa mashule maana michango hiyo imekuwa kero kwa wananchi.

    Wanajamvi. Tujadili, ni nani anapaswa kupewa sifa kwa mchango wa ujenzi wa shule za kata?
     
  2. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Wananchi wapewe pongezi kwa kutoa fedha. Pia serikali ya CCM ilaumiwe kwa mipango mibovu imesababisha kuwepo kwa majengo bila vitabu, maabara, waalimu.
     
Loading...