Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shule za kata hizi -ccm ilaaniwe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Smile, Apr 4, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Aliyezipigania kuzijenga ni el alivyoondoka kaziacha kama mwana mkiwa
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Smile ww ni mwanaccm mbona unailaani tena..au umeshajivua gamba
     
  4. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Smile Smile Smile! Umezipata wapi hizo answer sheets? Nimecheka na kulengwa machozi ya huzuni kwa wakati mmoja! Nadhani hatutakiwi kuilaani ccm kwa kila jambo. Wazazi pia wanahusika jamani. Hao wanafunzi walioandika hayo majibu si tu kuwa hawana akili/hawakufundishwa vizuri hayo masomo darasani, bali hawana nidhamu pia.
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Smile, mbona huo mwandiko kama wa kwangu? Inakuwaje useme nilijibu isivyo wakati necta nilipasua division 3?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uliniona wapi?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mtoto hajawai kumuona mwalimu toka ajiunge na shule unategemea ajibu nini?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe ilikuwa project yake nasikia atarudi tena ngoja tuone kama atazifufua
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Mwandiko mzuri sana, tofauti kabisa na majibu!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Nadhani huyu aliagizwa na wazazi wkae ajibu vibaya ili asichaguliwe kuendelea mbele maana inaonesha akili yaa kujibu anayo.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Watoto wana akili walikosa msaada toka form one hajawai kumuona mwalimu
    Unategemea ajibu nini
    Heri wasingechaguliwa huko wazazi wao wajue pa kuwapeleka mapema
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lakini naona angalau kingereza anweza kuunda maneno
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Smile kuwa mkweli hii umeipata wapi, ni kweli au..., umenivunja mbavu!!!!
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo miandiko inaonesha wamewahi kufundishwa walao wanajua kuandika. Nahisi tatizo ni bangi! Hao watoto hata nyumbani kwao hawana adabu. Kama mtu hujui jibu sahihi la kuandika si walao uache wazi? Usijibu chochote kuliko kuandika huo ujinga?
     
  15. G

    Galaticos Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    This is very possible. Kwani NECTA walishalisemea hili na kuwafutia matokeo walioandika matusi kwenye exam.
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,700
    Likes Received: 4,415
    Trophy Points: 280
    Nadhani huyu alikua na tatizo binafsi sio shule za kata peke yake maana hichi kiinglishi ni kizuri tu kwa level yake hyuy alikua na lake jambo, unajua nasema hivyo kwasababu nimeshafundisha kwene hizi shule za kata, yaani ni vilio kama una akili utalwalilia sana watoto hawa, wanajifunza umalaya na ukahaba
     
Loading...