Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za Dr. OMAR na KARUME za magomeni kuchukua report za mtihani ni sh1,200/; Elimu bure iko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Same ORG, Jun 22, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    michango kwa mwaka inafikia 175000,JE?uongozi wa shule unajua,?
     
Loading...