Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule za Dodoma Mjini hasa za Msingi nazo wamegoma walimu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Jul 30, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimetembelea shule za dodoma mjini hasa za Msingi walimu nao wamegoma,ila wapo wapo mashulen.
  2. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa hao ni wasaliti waliofika mashuleni