Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya vichaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Praff, Mar 11, 2012.

  1. P

    Praff Senior Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwalimu mmoja wa shule ya vichaa aliandaa practical kwa ajili ya wanafunzi wake(vichaa). Practical yenyewe ilimtaka kila kichaa aigize tendo lolote ambalo huwa anafanya kuku katika maisha ya kila siku. Wanafunzi wengine walianza kuwika,wengine kuparua mchanga nakadhalika, isipokuwa chizi mmoja akabaki amechuchumaa bila kufanya tendo lolote. Basi mwl alihisi chizi huyo ameshapona uchizi, akamsogelea kisha akamuuliza "wewe mbona hufanyi kama wenzako?" yule chizi akamjibu kwa kujiamini "wewe mwl mpumbavu nini, ina maana huoni kwamba mimi NATAGA?" ama kweli kufundisha vichaa needs a heart.
     
  2. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    duh mbaya zaidi baada ya muda hata vichaa wenzake walishindwa kukaa hapo baada ya arufu mbaya ya yai.
    kumbe jamaa alikuwa amepupu
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    OK. Huyo chizi aliyekaa kimya nilifikiri angemwambia Mwl. hivi: Mwalimu mimi mtetea nasubiri jogoo aje.
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Nimecheka sana! Mwl mwingne wa vichaa alichora alama ya mlango ukutani akawaambia wanafunzi wake: "Tokeni nje kwa kupitia ule mlango". Wale machizi wakaanza kugombaniana pale ukutani (penye alama ya mlango) isipokua mmoja hakwenda. Mwl wake akajua labda amepona, akamfata na kumuuliza: "Mbona hutoki? Au unataka kubaki humu ndani mwenyewe?" Chiz akajib: "Nashangaa sana wanakimbilia pale mlangoni wakati mimi ndo nimeufunga na funguo ninayo hapa".
    Waveja sana..
     
  5. P

    Praff Senior Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hiyo nayo kali, mbavu sina, teh teh
     
  6. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2013
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Aiseeee...
     
  7. F

    Flammable JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2013
    Joined: May 1, 2013
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo maana mishahara ya hawa walimu ni mikubwa
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    kumbe ndivyo ilivyo
    Nalog off
     
Loading...