Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya sekondari St Marry's Mazinde Juu- sehemu ya majengo yake!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by HOYANGA, Jul 28, 2011.

  1. H

    HOYANGA Senior Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa vipi shule zetu za kata zingekuwa na mijengo kama hii!!!? Nafikiri pia hata nia ya kununua madawati ingekuwepo!!!

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Oshie onga? Hzo ndizo salam ukifka mazinde! Ongera kwa kuadvertise kama sio muhusika waambie wakupe hata kavocha!
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,508
    Trophy Points: 280
    Moshie tiwedi iwe....hahahaaaaa umekumbusha enzi zangu hapo chini msituni hapo tunawasubiri wakienda Oaklands lazima utupe neno bana, wakati huo nasoma Magamba Boys sio magamba ya CCM...ilikua boys ya ukweli now Sebastian Kolowa University College...tumekula sana mapeasi........
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Pazuri huko kwa washambaa.
     
  5. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Mkuu kumbe na wewe ni gambian boy?!nilikuwa siwapendi kabisa,enzi hzo nipo mazinde
     
  6. H

    HOYANGA Senior Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante sana kwa mawazo yako!!! Heshimu user name yangu wewe!!!!!!!!!
     
  7. H

    HOYANGA Senior Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama wanao hivi au sio!!!
     
  8. H

    HOYANGA Senior Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tite nakukunda iwe!!!!?
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    kahtaan hebu tupe picha ya majengo ya Kinondon Islamic Seminary...

    Cc: Remote
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2014
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hapa ni lazima mabinti wafaulu tu. Mazingira yanavutia. Chonde wachomaji moto msijongee pale Mungu atawachoma nyie kwanza. Big up Roman Catholic sisters.
     
  12. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2014
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8,004
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Unatafuta kutukanwa kwani hujui camera ni haram!:A S wink:
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Tupe basi matokeo ya mitihani ya kitaifa ya miaka mitatu nyuma....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Astahghafurllah......
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Secondary utafikiri Chuo Kikuu...??

    Kanisa Katoliki bana..
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2014
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,377
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Mkuu yani inamaana wewe hujivunii shule zenu....Sisi tunajivunia shule zetu ndo maana unaona tunaweka picha na matokeo ya mitihani...

    Mkuu hebu google bana utupe picha na matokeo.....Dahhh....Jivunie dini ya Allah...
     
  17. n

    nguvu JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2014
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 3,389
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    nataka nijue na ada ya hapo waungwana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. n

    nguvu JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2014
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 3,389
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    hivi feza boyz na girs ni za watu wa dini gani?
     
  19. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    aisee... amaizing!

    [​IMG]
     
  20. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...