Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya msingi vingunguti imegeuzwa mradi walimu kuganga njaa!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Userne, Jul 17, 2012.

  1. U

    Userne JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio majungu anaetaka atembelee ajionee kwa macho yake!
    Nilicho kiona;
    1 Mwalimu mkuu hana uwezo wa kuwatiisha walimu!

    2 mwanafunzi kila siku hadi j/ mosi lazima aende na mia4 mia2 tuition mia2 masomo ya kawaida!

    3 alhamisi Tsh 1200 Za mitihani ambayo walimu hawasahihishi!

    4 Kibaya mwanafunzi asipo
    peleka hiyo pesa ni mkong'oto, walimu wanakaa foleni wakiwa na bakora wanafunzi wakipita kwa kila mwalimu kuchukua kichapo,
    mwalimu mkuu akisimamia zoezi la kuwatia adabu
    wanafunzi kwa kutoleta pesa!

    my take;
    walimu wangekuwa wakali hivyo kudai haki zao serkalini wangefanikisha!
     
  2. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Kwani serkali ya mtaa imekufa? kama ni ndivyo serkali kuu iingilie hili tatizo kuliko kuendelea kutesa wanafunzi!
     
  3. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Kwani serkali ya mtaa imekufa? kama ni ndivyo serkali kuu iingilie hili tatizo kuliko kuendelea kutesa wanafunzi!
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Kinachoongelewa ni kweli!
    Hii shule ya Miembeni Vingunguti chini ya mwalimu mkuu mama yahaya inakera! na sijui diwani Asaa Simba yuko wapi?
     
Loading...