Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@: Shule ya Msingi - Mwisenge: What a shame

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, Aug 7, 2009.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii ndiyo Shule aliyosoma Baba wa Taifa!

    Katika moja ya News za TV juzi niliona "ripota" wa mojawapo ya TV akiripoti kutoka Musoma na suala alilokuwa akilirusha hewani ni hali ilivyo katika Shule ya Msingi Mwisenge Mkoani Mara.

    Majengo ya Madarasa yame-OZA to say the least na hali ya mandhari ni kama ilivyokuwa Tabata-Dampo.

    Wakuu mtaanza kubandika kuwa mbona shule nyingi za msingi zipo hivyo tu!! lakini tukumbuke hii ni shule yenye "sifa" pekee ya kumfudisha Rais wa Kwanza wa Tanganyika/Tanzania ambaye tunamwita Baba wa Taifa kwa matiki hiyo nadhani ingestahili kuwa moja ya maeneo ya kihistoria yanayotunza "Museum/National Heritage Site"

    Mh. Jaji Warioba upo? Mzee Butiku Nyerere Foundation kazi yake nini hasa?

    Ahka!

    Nachoka kabisa
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    umesaidia nini katika kuboresha shule hiyo au uliyosoma wewe kazi kulalamika tu bila kutoa suluhisho
     
  3. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waafrika ndivyo walivyo wanategemea sirikali.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Being like that for that school is part of the history...nimekuchanganya?
     
  5. G

    Gashle Senior Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Mar 30, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani, sio tu ku criticize bila msingi wa criticism. Nafikiri Baba Enock yuko sahihi kusema alichosema, serikali inao wajibu wa kuangalia mambo kama haya. Tukianza kuulizana wewe umefanya nini, maana yake hata barabara tunazotumia tuulizane hivyo hivyo. Serikali inao wajibu kwa raia wake, kwa kuwachagua wao kuwa viongozi wetu na stahili zinazoendana na hizo, serikali inaingia mkataba na watu wake kuwafanyia huduma za kijamii. To me, hii ina amount kwenye huduma ya kijamii. Ni mtazamo tu!
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiyo serikali lazima ilaumiwe kwa sababu tunashuhudia dhahabu inaibwa, pesa zinaibwa kutoka BOT, Mikataba mibovu tanesco, n.k.
     
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Sekta ya elimu..je inafulia taratibu Tz??
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lazima ifulie kwa sababu nobody cares
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Aug 7, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,959
    Trophy Points: 280
    Mnashangazwa na nini sasa? Kwani mlidhani mko majuu....hiyo ndiyo Afrika hiyo...
     
Loading...