Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya msingi dar haijafunguliwa kisa choo,huku jk akitaarifu wananchi ujio wa real

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BONGOLALA, Feb 22, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    shule ya msingi msigani mbezi haijafungua shule baada govt kushindwa kujenga choo kilichoharibiwa na mafuriko-ITV
     
  2. k

    kiliochangu JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 892
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 180
    hawa nao maskini wa kufikiri, wanaishi nyumba nzuri wanashindwa kuchanga pesa kidogo kwa ajili ya vyoo wanasubiri serkali,
    shauri yao, mitihani haitakuwa na favour kuwa walifunga shule kisa vyoo.
    acheni kutegemea serkali hata kwa mambo yaliyo ndani ya uwezo wa wananchi, ni aiiiiibu tupu, ndio maana serkali wanachanganyikiwa wafanye lipi waache lipi
    wakifeli wataanza fulani ajiuzulu wameshasahau vimeo vyao
     
Loading...