Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya Kiteto Kuitwa J. Kikwete Ni sawa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wambugani, May 14, 2011.

  1. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimeona Mkuu wa Mkoa wa Singida ambaye pia ni Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Manyara, Dr. Parseko Kone
    aliwaambia wananchi wa Kiteto waite Shule ya Sekondari ya Laalakir iliyojengwa kwa msaada wa Wachina iitwe Shule ya Sekondari ya JK.

    Sioni haja ya kuita shule kwa majina ya marais. Itakuwaje kama kila Wilaya itaipa shule
    jina la Rais. Si tatkuwa na shule zenye majina yanayofanana ni bora majina ya asili ama
    majina ya watu muhimu katika jamii ile yatumike.
     
Loading...