Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ya Computer

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Miradi, Apr 9, 2012.

  1. M

    Miradi Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Nat
    aka kuinvest kwenye technology nina computer 10 nataka kuanzisha shule ya computer sasa:-
    1. Ni mkoa gani au wilaya gani itanilipa?
    2. Usajili wake umekaaje?
    3. Ushauri mwingine...

    Asante.
     
  2. i

    iMind JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,840
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Usajili inategemea unataka kufundisha level gani. Kuna NACTE na VATA. hii ni baada ya kufanya usajili wa kampuni kule Brela na kupata TIN number pamoja na leseni ya Biashara kutoka halmashauri husika.

    Kuhusu kulipa, ni mikoa yote ispokua DAR na ARUSHA maana kuna shuke nyingi sana hizo.
     
Loading...