Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shule popote

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Dec 19, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    76633_167785043252235_100000622227455_407705_7254432_n.jpg
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hii nimeipenda. Kondoa nini???? maana niliwahi kukuta wazee elimu ya watu wazima chini ya bonge la mbuyu. Au itakuwa Singida
     
  3. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa ndio viongozi wa kesho. Huyo aliyegeukia wenzake wa "dawati" la nyuma anaonekana kufikiria desertation ya kutoka nayo asije kuishia doctorate za kupewa. Anaona hizo calculus na matrix za ubaoni zinampotezea muda.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkuu m-note vizuri aliyegeuka. Huyu inaonekana hana time na teacher na teacher hana time nae. Ni kama vile wana deal la kufaulishana hata wasiposoma. Na akijakuwa kiongoziatakuwa kama prezo wako, kujigeuzia mitaani kusaka kibaba akijua atapewa za bure huku watu wakipiga buku
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa mtindo huu degree na PhD za heshima kwa heri. Naona ticha anataka kumwaribia Kinerugaba Msemakweli kwa dili lake la kukamata degree na phD Feki za waheshimiwa!
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "The comfort of the rich depends upon an abundant supply of the poor."
    -
    Voltaire<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
     
  7. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hapo ni sehemu za Shinyanga kwenye mibuyu ya namna hiyo!!!!

    Tiba
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    may allah help them ya rabb!!!!!! too sad,,,,
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mamaa weeee desertetion???hahaaa nimecheka sana mimi
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sasa allah ana play part ipi hapo..uwizi wa kura na kujitwalia madaraka ndo kunafikisha nchi hapo..
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Wazazi are to be blamed for this and not Kasi Zaidi, Ari Zaidi, Nguvu Zaidi
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    dogo anawaza kwenda kupiga boli tu anaona calculus zinamchanganya tu maana anaona bora awe kama Lampard kama degree atapewaga tu na mavyuo ya kibongo
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nahisi kama wagomba kimaandishi yako vile???? umekasirika kwani niliposema hivyo mimi,,,???!!!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unamhushisha mungu kwenye mambo yasiyomhusu...serikali kushindwa kujenga madarasa na kuweka mazingira mazuri kwa watoto wa kijijini kusoma vinamuhusu nini mungu??hayo ni matumizi mabaya ya jina la mungu na kweli nakugombeza sio kimaandihi tu hata kiimani pia...Wanangu wataangamia kwa kukosa maarifa ndo hayo sasa unayoyaandika wewe...
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ahaaa nimeikumbuka hii JK alitoa ahdi hii wakati anazindua tawi la CRDB pale marangu mtoni..kuwa 2011 watoto wote watakuwa wanatumia laptop tena macbook Air
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shukran khaly,,,mi siyajui mambo ya hukotz my dear,,niliombea tu allah awe pamoja na hao watoto malaika wasijua linalofanyika kama hiv mie,,,sasa we baada kunijulisha au kunifafanulia wanigombesha with nothing,,,lakin shukran na nisameh kama nilikuudhi kwa dua yangu hua sipendi kumudhi mtu nak,uomba unisamehe,,
     
  18. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    international school of jay k.
     
  19. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Almost 50yrs of independence under CHAMA CHA WACHAKACHUAJI...watoto wao Ulayaaaaaaaaaaaa....Kudadeki.
     
  20. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu shangingi moja tu lingetosha kuwapa hawa watoto comfort ya darasa-lakini vipaumbele vyetu wanavijua wao wenyewe
     
Loading...