Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shule nzuri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Enny, Oct 23, 2009.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hamjambo wana JF; Naomba mchango wenu hapa. Natafuta shule ya sekondari nzuri kwa mtoto wa Form One.

    Mwenye idea ya shule yoyote nzuri naomba msaada wenu.
     
  2. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unataka ya mkoa gani?
    Boarding au day?
     
  3. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna thread alianzisha Maxence kuhusu shule, kulikuwa na michango mingi sana, just tafuta threads alizoanzisha max ...one of them ina details za shule TZ nzima!
     
Loading...