Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule nzuri karibu na Tabata au mtoto apande gari moja hadi shule

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tripo9, Sep 12, 2012.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa ndugu yangu anatakiwa ahamishwe kuja Dar. Atakua akiishi Tabata, Dar. Form 3, wa kike. Naombeni mapendekezo shule gani tumpeleke. Day school preferably, and not more than one daladala from Tabata, govt or private school
    Asanten
     
  2. by default

    by default JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gov mpeleke migombani au zawadi yebo yebo.private loyola ni karibu na tbt ,christ the king tabata magengeni,au Tusiime sec
     
  3. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Usithubutu kumpeleka shule moja inaitwa Madiba Sec..shule inafanana na mapango ya Amboni majengo yake..watoto wanasomea kwenye mabanda ya ng'ombe...mkuu na msaidizi wake wanagonga watoto wa kike mpaka soo wanawanunulia chips na sprite.

    Mpeleke Christ the King Tbt Magengeni.
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah! Balaa
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    try Yusuf Makamba Sec School
     
Loading...