Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule nikiwa kazini je inawezekana.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAGAMBA MATATU, Feb 1, 2012.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Wakuu mie ni mwajiliwa wa kampuni ya madini hapa bongo , na mshahara wangu kwa mwezi ni laki 7.3,nina miaka miwili nikiwa kazini, nini diploma ya Environmental Engineering nina first class ya GPA ya 4.8 kwa ufupi nina sifa zote za kujiunga na chuo, lakini napenda kujiendeleza zaidi kielimu na kuna wakati nawaza niache kazi ili niende chuo, lakini pia naona nikiacha kazi nikasome nikimaliza nitakuta wigo wa ajira umepungua halafu nikasota mtaani, ila imefikia hatua nikaona kuwa sisi tulio na diploma za vyuo serikali imetunyima mkopo tangia mwaka jana sasa kuacha kazi nikasome naona ada itakuwa mzigo.
    sasa naomba ushauli wenu wakuu, niache kazi ili niende chuo au nisome online chuo kikuu huria nikiwa kazini?? na nisomee course gani???

    Nawasilisha wakuu.
     
  2. mtekula

    mtekula Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wengi tu tunasoma tukiwa makazini me binafsi nasoma pia natoka job sa 11 then naenda chuo kupiga book sema ndio unakuwa umebanwa vibaya mana shule ya jioni ngumu usipime lkn kama una nia unasoma tu.
     
  3. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    mkuu si unajua makampuni ya madini hayako mjini kama dsm au mwanza sasa hiyo jioni nitakuwa nasomaje huko chuo???
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona ni rahisi sana...chuo kikuu huria..unasomea nyumbani au kazini....masomo wanakutumia kwa Posta.
     
  5. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    pole......ndiyo reality za maisha hizo zikichangiwa na sera za MAGAMBA.

    nadhani kama unataka kubaki na ajira basi usome chuo kikuu huria(open University) hapo utamudu kubaki na ajira lakini pia gharama ni nafuu ingawa changamoto ya kusoma peke yako nayo ni kubwa.
     
  6. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    i heard that UDSM-Business school wanampango wa kutoa B.com ya evening program...i think itakufaa sana..jarib ufatilia..
     
  7. m

    majimbi Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu usiache kazi nakushauri soma masomo ya jioni ni vema usome OUT mbona wengi tuppo kazini na tunasoma open, kazi muhim ndugu
     
Loading...