Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule kukosa madawati mafinga sio udhaifu wa viongozi kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jun 20, 2012.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Last week wakati Nape alipokutana na watu wa mafinga kama sikosei ni walimu wale.
    Eti wanalalamika kuwa kuna watoto wanakaa chini.
    Sasa nkawaza Mafinga ndo ambapo kuna ule msitu wa Sao Hill ivi hili suala linaingia akilini kweli?
    Mkuu wa wilaya na watu wako mnafanya nini?Wanatakiwa kulalamika watu ambao hawana misitu na sio ninyi ambao mna misitu!
    You could simply waambia hao Sao Hill na makampuni mengine yanayomiliki kupiga donation ya kila mwaka ya kiasi fulani ya madawati tena hata watu binafsi wenye misitu donation ata ya mti mmoja au mbao kadhaa.
    Ivi ili suala mnangoja central government kweli?
    On a serious note I was schocked kusikia hili kwenye watu ambao wamezungukwa na misitu!
     
  2. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo ni balaa la kung'ang'ania CCM. Nape mwenyewe alikuwa anawashangaa wana Mafinga.
    Wenye chama wanasema kuwa wahenga walishatabiri kuwa 'penye miti hapana wajenzi!'
    kwahiyo usiumize kichwa chako. wewe pita tu
     
Loading...