Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule kama jela.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    (MWALIMU):Hii ni siku ya tano mfululizo,kila siku nakuchapa viboko,una lipi la kusema? (MWANAFUNZI):Nashukuru kesho na keshokutwa ni wikiendi i.e(jumamosi na jumapili),hatuji shule!
     
  2. M

    MRULI Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio tu kama jela bali kama jehanamu kwani utakuta madent wamesongamana class huku wamekaa chini kila mtu akivizia hewa inayotoka kwenye madirisha yalikaa ka milango
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Dogo lazima ajaladie,kavu kavu asingeweza.
     
  4. serio

    serio JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    daa,school life
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Daa wandugu shule ni sawa jkt hasa zile za bording.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahahaha
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka nikiwa mdogo shule ya msingi,mwalimu akitutawanya kurudi nyumbani tulikuwa tunashangilia kinoma,masikini...hatukujua kama elimu ni ufunguo wa maisha.
     
Loading...