Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ipi nzuri kwa a-level wavulana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MDANGANYIKAJI, Sep 26, 2011.

  1. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wadau naomba kukuliza nina mwanangu wa kiume anamaliza form four mwaka huu TUSIIME nakuna kichwa ni shule gani nzuri ya kumpeleka kwa ajili ya A-Level naomba mwenye ufahamu anijuze. ahsateni
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tosamaganga,mara sec,songea boys,old moshi.nk.
     
  3. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    yeye anataka kusomea masomo yapi, science,business au arts??
     
  4. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mpeleke shule moja kule Tanga inaitwa Rosmin High School kama kweli ni kichwa basi akipita mtihani wao ni shule nzuri sana.
     
  5. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yeye ni wa arts
     
  6. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    nashukuru application zao zinakuwaje na fee
     
  7. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    as far as i know hizo ni shule za serikali ambazo wao huchaguliwa
     
  8. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kama anataka kuchukua PCM au PCB, na kama anahuakika wa kupata grade A katika hayo masomo mwambie ajaze kati ya kibaha, mzumbe au ilboru, ila kibaha ni nzuri zaidi kwa maradhi.
     
  9. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Feza boys, ni nzuri. Lakini kama akipata Ilboru, Mzumbe Kibaha mwache asome hapo
     
  10. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    watu mbona mnataka kujaza thread bila sababu,yeye kasema mwanae ni wa arts kwahiyo hizo shule mnazo weka hapo karibu zote ni sayansi,mi kwa ushauri wangu kwanza angetupa taarifa za kutosha nikimaanisha jinsia,uwezo wake darasani na ni masomo gani anataka kuchukua A level....baada ya hapo tutakupa shule ambazo zina mazingira mazuri kwa mwanao kusoma na nafasi kubwa ya kufaulu masomo yake ya kidato cha sita.Maana akikurupuka kujaza shule ambazo zina ushindani halafu yeye uwezo wake mdogo wale wakuu wa shule nafasi sio nyingi kama tunavyochukulia huwa wanachagua waliofaulu kwa viwango vya juu sasa tupe uwezo wake ni muhimu.
     
  11. B

    Bukijo Senior Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kichwa kinakuuma bure,subiri kwanza matokeo make matokeo ndo yatakuonesha njia.Unaweza kupanga hiv mara matokeo yakaja kivingine.
    Naona umeshasema yeye ni Arts unauhakika atafauru masomo hayo yote ya art?.Vuta subira fanya maandalizi ya kutosha ya ada huku zaid ukingoja matokeo yake!
     
  12. B

    Big man Senior Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    subiri matokeo mkuu,
     
  13. j

    janethkabula New Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari...,naomba kuuliza ada ya shule ya sekondari tusiime O' level iliyopo tabata imefikia kiasi gani mwaka huu..,nahitaji kumuhamishia mtoto kwenye shule hiyo mwakani
     
  14. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilongero,mirambo na central ya dom
     
  15. Rotten Head

    Rotten Head Senior Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mkuu so long as mwanao ni arts nakushauri pamoja na mambo mengine msisitize afanye vizur kwny HGL na kwny SEL FORM mwambie km akijaza HGL km comb'ya kwanza bas shule ya kwanza iwe ILBORU
     
  16. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kama yupo arts akipata taboraboys kichwa cha tanzania abakiiii tuuu huko taboraboys ushindani ni mkubwa sana kuliko shule zote tanzania
     
  17. S

    Suleiman Kinunda Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tambaza sec itamfaa sana
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Mkuu mpeleke Feza boys
    Mie wangu yuko hapo
     
  19. Grenade

    Grenade Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo wadudu gan hao??
     
  20. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama mwanao unataka afaulu special school ajaze hgl au hkl alafu kwa masomo ya sanaa special school wanachuka mpaka bbb au acb na pia hata asipokuwa na one hgl special school wanachukua mpaka two na shule zenyewe ni tabora boys(hgl)mzumbe(hgl)ilboru(hgl) na kisimiri(hkl) mwambie ajaze hizo shule na hizo kombi
     
Loading...