Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ipi bora kati ya Kandoto, Precious blood na Maria goreth

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by toghocho, Oct 16, 2012.

  1. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nataka kumpeleka binti yangu shule mojawapo kati ya hizo, amefanya interview na kufaulu zote, sasa sijui kwa maoni yenu wanajamvi ipi nzuri kwa future yake?
     
  2. D

    DEMO Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Precious blood iliyoko usa Arusha. Kama huamini compare result za nyuma na maria goreth ya moshi uone zilivyo tofauti kitaalum.
     
  3. d

    demulikuy JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Maria Goretti. They have experience!
     
  4. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu kandoto ambao last year results walikuwa wa kwanza kwa mkoa wa k'manjaro?
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mkuu vipi kuhusu kandoto ambao last year results walikuwa wa kwanza kwa mkoa wa k'manjaro?
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mpeleke preciuos blood
     
  7. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    shukrani mkuu
     
  8. k

    kmkm Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nakushauri mpeleke Precious Blood, mwaka jana ilifanya mtihani wa Form kwa mara ya kwanza na ilifanya viruri
     
  9. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kata unayoisha mzazi haina shule ! :blabla:
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    So unataka ampeleke Saint Kata!
     
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe unaona ni ipi inafaa?
     
  12. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii shida sijui itaisha lini usishangae huyo mzazi anaishi Dar!! hela za kodi na misaada yote hazisaidi secta ya elimu, anyway ujamaa na kujitegemea!
     
  13. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ujamaa = changia pato la taifa
    kujitegemea = huduma zote tafuta mwenyewe

    Zote tatu hizo ziko juu mzazi chagua moja tu mtoto akatafute nondo ili aje ajitegemee kama wewe!!
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wats up wit marian bagamoyo??

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,191
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    St. Mary gorret ni nzuri....but all in all catholic schools are ever best..
    St mary gorret ni kongwe kidogo kati ya hizo ulizotaja na ina rank nzuri sana kimkoa na kitaifa...
    I prefer St. Marry Gorret
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,191
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    All ctholic schools are best schools...
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,191
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    Hongera mwanao anaakili kama kaweza pita zote hizo...Nampa hongera zangu...
     
  18. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    marian wana tabia ya ku-prefer watoto walosoma kwenye primary zao, so pale hakuweza kupata..
     
  19. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    shukrani kwa niaba yake
     
  20. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    issue ni kwamba hizi shule ainazoanza unashindwa kukadiria trend ya matokeo..coz akiingia next year anafanya mtihani after 4 years, watakuwa bado kwenye form?
     
Loading...