Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule inayofundisha Kijerumani/Kifaransa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Masanilo, Jul 12, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani ninatafuta shule inayofundisha Kijerumani ama Kifaransa kwa ajili ya mtoto wangu. Shule nyingi za Academy ni Kiingereza na Kiswahili. Nimeambiwa kuna shule za mikondo ya lugha hizo Kenya. Siko tayari kupeleka mtoto wangu kwa Mungiki. Kama unajua shule zenye lugha moja wapo wa hizo tafadhali niko serious niPM. Amemaliza shule za awali na kiingereza kimetosha nataka awe na background ya lugha zaidi.

    Mch Masa
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda pale jollies club pale aga khan..kuna chuo kinaitwa alliance franchaise sidhani kama nimepatia spelling zake vizuri..
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thanks! Nataka shule hizi za madarasa ya chini Darasa la 1-2 zinajengha misingi mizuri ya lugha.
     
  4. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Mchaga nini? Mbona unapenda sifa! Huyo mtoto anajua lugha ya kabila lake kabla hajaenda kusoma hayo malugha ya wezi wa mali za Waafrika? Jipange upya.
     
  5. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilivyoona hii thread nikaikimbilia nikidhani ni binti mkubwa ana miaka >= 18, lakini kwa vile ni mtoto basi.
    Kwa ufupi mimi ni mwalimu wa kifaransa na kiitaliano, ila kama utapenda akivunja #@!%$, npm nitamfundisha
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,686
    Trophy Points: 280
    ficha upumbavu wako usifiche hekima yako-
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nakuchukulia tofauti! Nina declare wewe ni Mpumbavu. Mchungaji yuko serious unaleta us.engĀ£ hapa.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha sifa wala uchaga...
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hiyo co robot...
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,161
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    lugha za matusi haziruhusiwi jamvini kwa hiyo kuwa makini
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Unaweza onyesha tusi?
     
Loading...