Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule inayo hitaji mwalimu wa economics

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mwika, Oct 25, 2012.

  1. m

    mwika Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Shule yenye kuitaji mwalimu wa economic anapatikana na ana qualification zinazo vutia kiwango cha elimu yake ni degree holder kwa mawasiliano zaidi;

    Piga namba 0765758624
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Una degree ya fani gani?
     
Loading...