Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Aug 31, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shule hii ina ukubwa wa eneo la heka 15. imesajiriwa na ina vibali vyote muhimu ipo kisarawe mkoani Pwani . kushoto inapakana na kanisa la kirutheri(mission) na kulia inapakana na chuo cha maendeleo . tangu imesajiriwa haijawahi kufanya udahili wowote. eneo limejengwa madarasa 2 ambayo bado hayajakamilika yapo kwenye linter na nyumba ya mlinzi 1 ambayo imekamilika na anaishi hapo. mnunuzi ataiendeleza hapo ilipo ishia hata lipa kibari chochote vibari vyote vimelipiwa kwa ajiri ya shule ( msingi au sekondari , mpaka A . lever) inauzwa sh 75,000,000 kwa mawasiliano 0657 145555. 0686 200 117 Akiri au 0655 278 278 0787 278 278 Adili.
     
  2. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Unauza majengo na eneo linalofaa kwa shule, SHULE ni ile ambayo tayari ina wanafunzi.
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    What if nikitaka kubadilisha matumizi ya eneo nikaweka mifugo yangu kama kiti moto mbuzi na mbwa?
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    asante kwa masahihisho
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    itakuwa vizuri tu mkuu, unaweza badilisha matumizi badala ya kufundisha binadamu ukawafundisha hao kiti moto, mbuzi na mbwa na darasa lingine ukafuga paka. itakuwa safi
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haswaaaa,,,,,,ipo kwenye linta????haijafanya udahili???unaiita shule,na vibali walipataje????
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    This is tz bana!
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    shule imesajiriwa kwa jina la Tageti high School
     
  9. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Haya sasa kwa Wenzetu wale Shule hiyo hapo mshindwe wenyewe.... Changia TV na Changia kununua Shule pia...

    Wakishindwa Mkuu Nakushauri Nenda kaongee na Parokia yoyote hapo uone watafanyaje!! Inawezekana ukapitishwa mchango Fasta shule ikawa chini ya Kanisa
     
Loading...