Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule inauzwa bei powa! Shule inauzwa bei powa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Jun 28, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shule hii ipo Kisalawe mkoani Pwani, ina vibari vyote muhimu na ina eneo la ukubwa wa hekari 15, tayari madarasa 2 yamejengwa yapo katika hatua za mwisho kabisa . mnunuzi atamalizia ujenzi wa hayo madarasa na kuongeza mengine kama atakavyopenda. nyumba ya mlinzi imejengwa na imekamilika na mlinzi anaishi hapo. maji na umeme hayapo ila huduma hizi tayari zimefika eneo hilo. mfano eneo hili linapakana na Chuo Cha Maendeleo upande wa kulia na kushoto linapakana na Lutherani mission taasisi hizo 2 zina huduma ya maji na umeme. hivyo mnunuzi atavuta umeme kutoka sehemu mojawapo. Bei yake ni Tsh 75m. kwa aliyetayari tuwasiliane
    (0657 14 5555, 0755 099 291 na 0686 200 117. Akiri)
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Haya ndugu zangu Waislam chamgamkieni fursa hiyo msilalamike sana tunataka vitendo sio porojo, si mnaona Wakatoliki wenzenu wamenunua Arusha Modern kwa billion nne...
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Bei nzuri tu sana!...Labda kama hayo madarasa ni madogo sana!
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapana yamejengwa kulingana na ukubwa wa madarasa ya shule za kata
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Watu wa dini zote mnakaribishwa kununa , na hata msio na dini cha msingi mukinunua muhakikishe watoto wote bila ubaguzi wa dini wanapata elimu bora na si bora elimu.
     
  6. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    wanafunzi wanauzwa, wanfunzi wanauzwa bei sawa na bure kla mmoja.. Lak.. Kumi bei ya jumla lak sita
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa mkuu, hope ulikuwa unajaribu kuandika mashairi ya wimbo
     
  8. A

    Akiri JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shule inauzwa vibari vyote vimelipiwa na mmiliki njoo uiendeleze
     
Loading...