Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule ina wanafunzi 250,1 ana kiatu,wawili yeboyebo,rest miguu tupu!!!jk tunaomba msa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 10, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kwa walioona taarifa ya habari ya juzi mtasikitika kuona serikali yetu ilivyo na hela inavyoweza kuleta wabrazil kwa billion tatu huku watoto wa shule ya muheza huko tanga wakiwa na huzuni kubwa wakiombna wazazi na seikali kuwasadia kupata viatu kwa bei nafuu

    hakika niliumia sana pale mtoto mmoja tu alipoonyeshwa nduie mwenye kiau kati ya 250 na huku wawili wakininginza yebo yebo zao...so sad..anyway waziri wa elimu embu wasaidieni
    wale watoto miguu yao ilikuwa ikionyeshwa tbc kwa chini kama mamba ukiangalia mabaka baka yanavyorindima..ukiwa kama mzazi tunaitaji hata msaada wa maombi kwa mungu ...awasaide,,hivi wewe makamba unajitapa kabisa mtoto wako akagombee ubunge wakati watu wanakosa hata viatu jamani loh???shame on them

    mh waziri husika msaada unaitajika kwa hawa watoto jamani/./nao ni binadamu
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huenda Chenge atawapelekea yebo yebo nyingine!
     
Loading...