Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule Hii Iko Wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Dec 29, 2009.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naitafuta hii shule ibadili jina lake haraka.


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nguli,
    hiyo picha ya siku nyingi sana!.....
    hebu leta thread nyingine bwana
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    [​IMG]aaargggggh, da! mimi ndio naipata leo. Kweli mimi sio wa siku nyingi.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mmmmmmmmmhhhhhhhhhh??????????????
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nguli,
    Iko Kenya shule hii.Na pia huko Kenya kuna mji unaitwa Mbooni.
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nashukuru kwa kunijuza ngd. Da! bora haipo TZ.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nguli,
    Samahani...Mbooni ni Jimbo sio mji....na mbunge wake ni Bw.Kitula Kilonzo...nadhani ni waziri huyo
     
Loading...