Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shule hii ichunguzwe( leonidas gama) rc klm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Joan Joel333, Sep 21, 2012.

  1. J

    Joan Joel333 Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii shule ipo moshi maeneo ya soko laa mbuyuni na mkuu wa shule hii anaonekana ni tapel fulan ambaye anaajiri waalimu bila mkataba wowote na cku yoyote akiamua anafukuza na hadi sasa kuna waaalim ambao amewafukuza kazi bila kuwalipa madai yao na anawapiga lkalenda kila kukicha. Yaaani hana hata ela ya kuwalipa waalim wake na hivyoa wanafunzi huwa kwa mwaka mmoja wanafundishwa na waalimu tofautitofaut zaid ya kumi jamani hii ni sawa ebu jaribu cku moja ufanye tu ziara ya kushtukiza hapoa shuleni utajua mengi afisa elim anafkiri anajua hilia kwani ........... NA KWA KUWA SHULE HIII HAIPOA MBALI NA OFFICE YAKO NADHANI UNAWEZA AU UKATUMA WAJUMBE WAKOA KAMA NAO SIAO WACHAKACHULIWAJI.
     
Loading...