Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukuru Kawamba unajisikiaje hali hii

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fidel80, May 8, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Sijui aliye kuteua ametumia vigezo gani.
    Lakini hukustahili kurudi katika baraza la mawaziri hili.
    Umeshindwa kabisa kuongoza Elimu, umeshindwa hata kuhamasisha angalau watoto, wajukuu zetu wasomee ndani ya madarasa wakae kwenye madawati inasikitisha sana.
     
  2. K

    Kyanyundu Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma na kupain sana; i think c maigizo it z rael exist in Tz, Viongozi hamuoni au hao c watz kama ninyi:A S-baby:?
     
  3. n

    ng'wabuki Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri kashindwa hata kusimamia salary arreas za walimu na wahadhiri mbalimbali ataweza hilo la madawati? Haya hiyo chenji ya rada nayo imeingia labda hao wanaosomea hapo chini ya mbuyu watanufaika.

    Ukweli mheshimiwa waziri walimu na wahadhiri wananyanyasika sana na mishahara kuchelewa na hata promotions zao hawalipwi hela yao wengine zaidi ya mwaka wanangoja arreas za promotions zao na walishadanganywa na claim form walizojaza februay 2012 hadi leo
     
Loading...