Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shukurani yake kwa tovuti ya Facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 25, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baba mmoja nchini Misri amempa mtoto wake mchanga jina la Facebook kama shukurani yake kwa tovuti ya Facebook kwa kusaidia kuwaunganisha Wamisri katika kumung'oa dikteta rais Hosni Mubarak aliyeitawala Misri kwa miaka 30.
    Katika kusherehekea mapinduzi ya kumng'oa rais Hosni Mubarak, baba mmoja nchini Misri ameamua kumpa jina Facebook mtoto wake mchanga.

    Jamal Ibrahim alikuwa miongoni mwa vijana nchini Misri walioshiriki kikamilifu katika kumshinikiza Mubarak aachie ngazi katika mapinduzi makubwa yaliyoanzia januari 25.

    Kwa mujibu wa gazeti la Al-Ahram la nchini Misri, Jamal katika kuishukuru tovuti ya Facebook kwa kuwa chanzo cha kuwaunganisha waandamanaji, aliamua kumwita binti yake Facebook.

    Jina kamili la mtoto wake litakuwa Facebook Jamal Ibrahim na tayari ndugu na jamaa wameanza kukusanyika nyumbani kwa Ibrahim ili kumuona mtoto Facebook.

    Nchini Misri kuna watumiaji wa Facebook milioni tano, idadi ambayo ni kubwa kuliko nchi zote za mashariki ya kati.

    Jumla ya makundi 32,000 yalianzishwa na Wamisri kwenye Facebook wakati wa kipindi cha mapinduzi ya kuuondoa utawala wa rais Mubarak.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duhh!! hii kali ya mwaka!!
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mmh,face book.imagine,face book,facebook uko wapi face book.njoo ule face book.beatrice "nipo mwalim",mary "nipo mwalim"face book,mmh.maybe hilo jina litampa umaarufu
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Me nikijaaliwa, wangu ataitwa "Jamiiforums Katavi"
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ama kweli duniani kuna mambo..
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,133
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    hee! Ila ni jina zuri, wangu nikijaaliwa ataitwa MMU
     
  7. Outlier

    Outlier JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    teh teh teh,
    kiarabu itakuwa fersibuki labda kwa hiyo ni bomba tu,
     
  8. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamii members hatari tupu!
    Ha ha ha ha ha !!!
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    na hapa atakayelianzisha tutamuita "sura kitabu" ndilo litakuwa la mtanzania wa kwanza kuwaunganisha wapigania uhuru
     
Loading...