Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, Nov 26, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asanteni
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu. Pamoja Daima! Pole kwa matatizo, Mungu akupe moyo wa uvumilivu na kusahau. Bwana alitoa, Bwana ametwaa: Jina lake na liendelee KUHIMIDIWA.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usijali tupo pamoja kama ndugu na marafiki hapa JF kikubwa ni kudumisha undugu uliopo hapa JF uendelee usijali Sipo tupo pamoja nawe, tunawashukuru wote walio tuwakilisha.
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana Chris kwa sapoti Mkuu, Thanks once again Sir
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Mpwa! Salute to JF
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu akupe nguvu ya kuhimili
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole kwa matatizo once again na tunamshukuru Mungu mmemaliza salama, tuko pamoja daima.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Thanks for thanking JF & its members, karibu tena mkuu!
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana ,ndio Ukubwa huo. Sote ndio njia yetu tuelekeayo.
     
  10. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu tena mkurugenzi,tupo pamoja.Asante kwa uandishi mzuri na kwa hilo nimekuchapa SENKS.
     
  11. M

    Msindima JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa msiba na pia tumepokea shukrani zako kaka,Mungu aendelee kuwafariji wafiwa wote katika kipindi hiki,pia tunakukaribisha tena kwenye uwanja wetu wa kujidai JF.Karibu mkuu.
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    welcome back musheshimiwa!MAISHA YANASONGA
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kushukuru.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    WELCOME BACK TO LIFE SIPO.
    Life is still here, with all its ugliness!
    Be normal, Keep it moving, thats all!
     
Loading...