Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sawabho, Jul 21, 2011.

  1. s

    sawabho JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Habari za kazi Wana JF wenzangu,

    Nilifiwa na Mama yangu mzazi tarehe 26/06/2011 na mazishi kufanyika tarehe 29/06/2011, niliondoka kwenda nyumbani (mkoani) tarehe 27/06/2011 kuwahi mazishi bila kutoa taarifa hapa JF. Hatahivyo, nachukua fursa hii kutoa shukrani zangu za dhati kwa Wana JF, Ndugu, Jamaa na Marafiki wote waliokuwa pamoja nami kwa hali na mali wakati wa kipindi kigumu na kuniwezesha kuwahi mazishi. Tulimaliza matanga tarehe o4/07/2011 na nimerudi eneo langu la kazi.
     
  2. M

    Masomi Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red sijaelewa vizuri???? Anyway pole sana Mungu awafariji nyote mlio na ukiwa wa kuachwa na ndugu zenu!
     
  3. bennynho

    bennynho Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu hizo tarehe mbona hazijafika?
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    Pole sana ndugu, Mungu awape wafiwa wote moyo wa subira katika wakati huu mgumu.

    Hapo kwenye red nadhani ameghafilika tu @ bennynho
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Oh, sorry tarehe ni za mwezi Juni.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Oh, sorry, tarehe ni 26/06/2011; 26/06/2011; 29/06/2011. Asante, lakini hiyo lugha uliyotumia "nyote mlio na ukiwa wa kuachwa na ndugu zenu", sio nzuri kwa sababu kwa kuwa nawe unaishi, ipo siku utakuwa miongoni mwetu wenye ukiwa.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana Sawabho...
     
  8. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana, Mungu ailaze roho ya Marehemu pema peponi!
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sorry, mkuu tarehe ni za Juni, 2011. Bado akili ilikuwa haijakaa vizuri. Thank you.
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante Mkuu.
     
  11. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Pole mkuu Sawabho-hao wana JF wengine walipata wapi habari hizo?Tuko wote kumuombea mom!
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana Ndugu yangu

    The JF family is with you my bro.
     
  13. Nchagwa Chacha

    Nchagwa Chacha Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana my dia katika kipindi hiki kigumu. may our beloved Mother Rest In Peace
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante Dear wangu.
     
  15. s

    sawabho JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Asante, Ma' sister.
     
Loading...