Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani za ushindi wa kishindo kwa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taifa_Kwanza, May 9, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani

    Kwa wale wenye Ratiba za Chama Cha Magamba, au za Mwenyekiti wake au za Ikulu kabisa
    Ni lini Jakaya ataanza dhihara za mikoani kuwashukuru wananchi kwa kumpigia kura kwa
    wingi yeye na chama chake kwenye uchaguzi wa Mwaka Jana, wengine tuliishazoea mambo
    hayo, mbona amechelewa sana?
     
  2. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani

    Au aliishatuma shukrani zake kwa Usalama wa Taifa na Tume ya Uchaguzi,
    sababu nasubiri sana nimsikie akija Mwanza kwa shughuli kama hii.

    Maana ya swali langu ni je? Jakaya anaubavu wa kujitokeza kwenye UMA ambao
    hajaundaa yeye mwenyewe na kuzungumzia uchaguzi mkuu uliopita?
    Anaweza akawasukuru wana Ilemela na Nyamagana, Geita na Mbeya au Njombe?
    na pia anaweza kwenda maeneo hayo with a smiling face tena katika maisha yake yote hapa duniani?
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wewe humfahamu jk anavisasi kweli hawezi kufanya hilo wewe!
    Amekasilika sana na ndo maana hata vikao vya arusha (eac) alikileta dar!
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Thubutu hajitakiii mema muulize kitu gani kimemfanya azeeke haraka na uso kuwa wa majonzi ,mwizi ni mwizi tuu
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ashukuru wakati anajua hawakumchagua!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nasikia kichefuchefu!!
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Weeeeeh aje tuone....but wamshauri atoe shukrani hizo kwenye MEDIA sindiyo wamezoea
     
  8. V

    Vipaji Senior Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka 2010 haukuwa uchaguzi wa raisi bali kura za maoni, kama bado Kikwete anapendwa ndiyo maana Tendwa alishangaa makaratasi ya kura yana wagombea wengi. Hivyo Kikwete haoni haja ya kuwashukuru Watanzania.
     
Loading...