Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani za pekee kwa Dena Amsi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Mar 16, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Dena Amsi,
    Lishemeji langu la ukweli,Salaam!
    Mara baada ya salam naomba nichukue fursa hii adimu kukushukuru mbele ya hadhara nzima ya JF kwa kunipa li tuisheni la nguvu,nimefaulu mtihani na ushahidi ni hapo juu kushoto.Wenye jicho la husda,mtimanyongo,roho ya korosho,kauzibe,bora tukose wote na wake zao,na waume zao,na shangazi zao,na wajomba zao,na jirani zao wasisubutu kuingilia ushemeji wetu na wakijaribu washindwe na kulegea.
    Kwetu tunasema 'Mae kasinge'!
    Shemeji yako wa ukweli,
    Bishanga Abashaija.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Aahhh nimeshituka kweli nilivyoona hiyo title yako hapo.
    Wakola......

    Sasa umetoa kila kitu hadharani jamani haya bana hata waliokuwa hawajui sasa mambo hadharani
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Naam mambo hazarani! sasa mtihani pamoja na kufaulu umenipa maksi ngapi?
     
  4. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dena,

    Habari mama.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nzuri.

    Unaendeleaje?? Ushauri wangu hukutekeleza jana kwanini lakini wewe??
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Haya hongera DA
     
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dada mwalimu Dena!!!

    nilikuwa nakupa hi tu!!

    napita sis wng wa ukweli!!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    100/100 umefauli naona na yale mambo ya home umeyatendea haki.

    Hii unajua ungeipeleka kwenye chit - chat hapa si mahala pake. Ila nimeshituka kuona jina langu kwenye title
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yale ya siku ile niliyokuf...... ndo na yeye yameleta haya yote mpaka nimeogopa
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante bidada tuonane kule home baadae leo nimesalimu tu na kutoka
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mmmhhhh we nae! haya bana.
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haya hongera Dena
    Kumbe Mwalimu sometimes au just fundi?
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    nilitekeleza ndo maana leo siendi kule.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poa poa darl
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    nimevamia jukwaaa? nilikuwa napita tuu nikamuona, kwa waungwana ukimuona jirani ni vema kusalimiana.
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pleasure is nothing else but the intermission of pain!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Niliona kama ulibeep asubuhi
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Haya shem tuisheni nyingine hiyo.Tatizo humu jf huwa siendi mahali zaidi ya MMU,mimi mwanzo MMU mwisho MMU,zamani nikiingia kwenye jukwaa la siasa nikagundua linanipa ugonjwa wa moyo wakati maisha ni mastress kibao ndo nikagota zangu hapa,kama ni bar basi MMU kwangu ni kaunta.
     
  19. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bishanga, tufahamishe na sisi basi hizo shukrani ni za nini? I presume kwa kuwa umetoa shukrani hadharani basi nasi tunaweza kushirikishwa.
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    DA mama
    Wewe ni mwalimu wa nini nije kupata "kikombe"??
    :lol:
     
Loading...