Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani za Pekee kabisa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Utaninyony, Mar 2, 2012.

  1. U

    Utaninyony New Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu members wote Wa Hili Jukwaa Makini la watu makini Greater thinker... mimi hapa ni mgeni na nimeamua rasmi kujiunga katka jukwaa hili tarehe 2feb2012 kwani nimeona mengi mema ya kuielimisha jamii yetu ya sasa ndani ya jukwaa, ni matumaini yangu kuwa mtanipokea kwa mikono miwili ili tuweze kuendeleza gurudumu hili ambalo linaitaji watu makini kulifikisha kunako,,, Nawashukuruni sana na hapa sasa naombeni ridhaa yenu niweze kuteta jambo
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tunakupa Ridhaa
     
  3. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Karibu ila kuwa na busara!
     
  4. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umekosea mlango si umeingia kwa boma ya mama mkwe. Hili ni jukwaa la siasa. ulitakiwa upigie hodi kwenye la utambulisho.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu sana hatuna hiyana sisi
     
  7. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kalibu sana!
     
  8. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo jina lako !!!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  10. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingia tu hamna nomaah!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    ingia ndani.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Permission granted na karibu sana JF
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  14. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Karibu
     
Loading...