Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani za dhati.

Discussion in 'JF Doctor' started by Thomas Juma, Jun 19, 2011.

  1. T

    Thomas Juma Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kutoa shukrani zangu za dhati kwa wale wote mlionisaidia ushauri pamoja na wale mlionisaidia link ya Riwa na Laura kuhusu haemorrhoids kwani nimefanyiwa operation alhamisi ya tarehe 16/06/011 na sasa naendelea vizuri japokuwa bado naendelea kuuguza kidonda.Jamani sina cha kuwapa ila napenda sana kusema ahsanteni sana kwa msaada wenu.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    Pole sana japo nimedandia gari kwa nyuma.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    pole sana.

    GET WELL SOON..
     
  4. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana.
     
  5. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Pole sn dingi tunakusubiri kwenye bench,JF is everything
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,534
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Pole sana.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mr. Thomas Mungu akujalie upone kidonda upesi ili tuje tuendelee kuijenga Tanzania.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu TJ, Mwenyezi Mungu atakupa nafuu, upone haraka.
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    pole sana najua utakuwa na maumivu na ahsante kwa kutujulisha
     
  10. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ugua pole! nawe umepewa adhabu ya kukalia maji ya chumvi?? Mie nshapona mwenzio.
     
  11. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    pole sana na upone haraka.
     
  12. A

    Aine JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole saa na upone haraka
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    moyo wa shukrani hauachi kubarikiwa..get well soon comrade.!
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    karibu tena.. & ugua pole
     
  15. l

    lauti Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole!mungu akupe nguvu upone haraka.
     
Loading...