Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani ya Punda.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Jun 23, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Baada ya kutoka kunywa Juice Ikulu....

    juice.jpg
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwani ukitoka ikulu ndo unakuwa umekatazwa kusema ukweli!?
     
  3. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    boflo nakuheshimu bwana!!!!!
     
  5. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kigogo unajua kama nishawahi kuonana na wewe

    Naweza kukupa hata ushahidi, unataka nikupe?

    Unapenda kwenda Tanga......ndio sio?
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Acheni ujinga nyie,juice!juice! Kwani vilivyopo Ikulu mlienda navyo? Pale hata Ikulu panaendeshwa na kodi ya kila mtu,hata muuza viatu pale manzese kodi alipayo ndiyo inayogharamia makulaji na utanuzi wa wote waishiyo Jumba kuu. Mmegeuza suala la juice kama vile JK alienda nayo pale toka Msola au imetengenezwa Lumumba. Ukiona umeenda kwa mtu halafu ulichokula kwake siku hiyo ni agenda ya mfano mwaka mzima basi ujue huyo ni 'DHAIFU'
     
  7. G

    Ginner JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dhaifu
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Boflo umeanza kugusa p***u utapigiwa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwahiyo ulitakaje? ulitaka mbunge wetu wa UBUNGO afunge domo kwa sababu ya chai ya IKULU?!!!
     
  10. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Kuna vitu president wetu pamoja na udhaifu wake mwingi , president anapenda sana changamoto na mawazo tofauti, bila shaka anayafurahia hayo, tatizo ni kwamba tu huwa si mtekelezaji chanya wa hizo changamoto!
     
  11. S

    Sinag Man Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua jamaaa wanaosema Dhaifu halafu wanaendelea kunyenyekea, nawafananisha na mwamnamke anayesema kuwa mwanaume wangu ni dhaifu kwenye Mambozi lakini haondoki kwa huyo mwamamume na bado anamvulia nguo. Kama wewe shupavu si ukamvulie mwanaume mwingine, haya mengine yanatokana na Shida za watu.
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180

    Ila watu wengi kweli wajinga nchii hii!!

    Sasa hapo kwani anapewa mke!!! hadi ashukuru!!

    Kama ndiyo akili za wana CCM wote mko hivyo basi nchi yetu iko harini, kwani inaongozwa na watu wabofubofu mno!
     
  13. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha nidhamu ya woga kijana kwani huyo ni mungu?
     
  14. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Huyo jamaa wa pembeni miguu vipi! Mbona kama kajinyea vile.
     
  15. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hata mimi.
     
  16. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Irrelevant example!
     
  17. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema mimi nawaambieni kama alivyosema watu wanavyowashabikia eti MAKAMANDA hawana cha ukamanda wowote bali wanapepo la KICHAGA kutawala nchi hii nashangaa sana watu wengine wanavyowashobokea mimi nataka ZITTO,WENJE, WATOKE CHADEMA tuje kufanya mapambano nccr mageuzi am sure KIGOMA, MWANZA,RUKWA,KATAVI,MBEYA ,DODOMA.IRINGA,DAR ES SALAAM wote watajiunga NCCR mageuzi siyo CHADEMA. Ila SUGU hulka zake abaki tu CHADEMA
     
Loading...