Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani wanAa JF.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MESTOD, May 8, 2011.

  1. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwezi March nilitoa thread yangu iliyokuwa na kichwa cha habari, 'Kama ni ndoto mbona haiishi?'. Baada ya kutoa thread ile nilipata faraja sana na ushauri wenu ulinipa nguvu mpaka sasa ninaishi, kwani niliishaanza kukata tamaa ya maisha.

    Ndg zangu nimezingatia sana ushauri wenu hasa wale mlionipa kupitia PM, na namuomba Mungu awazidishie hekima na muwashauri wengine pia. Sasa imekuwa kama kawaida kwangu japo ile imebaki kuwa ni ndoto isioisha.

    Mwisho kwa yeyote mwenye tatizo, hili ni jungu kuu lisilokosa ukoko. Ukiomba ushauri tegemea yote, chukua lifaalo.

    Naomba nisimtaje mmoja mmoja ila wote naomba mpokee shukrani zangu. Nawapenda sana wana JF. AHSANTENI SANA.
     
  2. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kushukuru!
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Mestod cause ni Member pia, i believe utapokea post yangu hata kama sikuhusika moja kwa moja na thread yako. I am just proud kua umetoa fidbak kuhusiana na tatizo lako na wachache wanafanya hivyo... Hongera kwa kupata unafuu na I sincerely wish you all the best.

    And Mestod leo ni Mothers day... Please tell some deserving woman kua she is a good mom... hata kama ni mmoja.
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dah umenikumbusha machungu ya ile thread Baby take it easy bana yatakwisha usijali
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    karibu sana wakati wowote
     
  6. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutambua michango ya wana JF,
    pia hongera kwa kupungukiwa na tatizo lililokuwa linakusumbua.
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Nawashimu sana akina mama, dunia ipo hapa ilipo sababu ya mabega yao. Hakuna cha kulinganisha na ndo maana kila mtu apatapo tatizo huitia jina la mama.
     
Loading...