Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani: Nimekutana Na Mkono Wa Mungu 'Live!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PakaJimmy, Feb 4, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Brodas and Sistos,

    Hope JF is still nice.

    Kwanza kabisa, napenda kuonyesha kigugumizi kinachonipata kuanza kuongea nanyi, hasa kwa jinsi nilivyo na wasiwasi kama nitaweza kukiandika kilichopo moyoni mwangu kwa kutumia keyboard hii!

    Wanandugu, NAPENDA KUWASHUKURU SANA nyote kwa support yenu kubwa ya hali na mali pindi nilipopatwa na Msiba wa Babaangu mpendwa, 26/01/2010 hapa Dar, aliyezikwa huko Mbeya!..

    Bila kuwaficha, nilipigwa na butwaa kuona jinsi JFcrew ilivyohusika moja kwa moja katika matukio yote ya episode ile ambayo ni chungu MNO kwangu!

    -Nilipata sms nyiingi mno za wanaJF, zote za sympathy,

    -Nilipata calls nyiingi mno za wanaharakati wa JF katika kipindi chote cha shida hii!

    -Calls na sms pia zilitoka hadi Ulaya(Germany) na Swiss, na maeneo mengine ya ughaibuni ambako mi binafsi sina ndugu, zaidi ya marafiki wa JF!

    -Nilipata michango ya rambirambi toka kwa members wasiopungua 10, ambao hadi wananipa michango hiyo nilikuwa sijapata kuonana nao, na wengineo hadi muda huu naandika sifahamu wanafananaje kwa sura!

    -Nilipata posts nyingi za POLE za ujumbe wa kila aina ya HEKIMA, kama inavoonyeshwa HAPA

    -Nilitembelewa 'live' na wanaharakati wa JF wasiopungua 6, siku ya kuaga mwili, kama mlivyosoma ripoti yao hapa-kwenye-kwenye tundiko lao

    Kwa ufupi ndugu wanajamvi, nawashukuru sana kwa kugawana kile ambacho niliki'feel kwa muda ule, waswahili wanasema A SORROW SHARED IS A SORROW HALVED!

    Mungu awabariki sana, na umoja huu tuuendeleze bila ya kuogopana, huku ugomvi wa kwenye screen ukiwa unaishia kwenye ku'log-off!

    Thanx again friends, na nimeweka kwenye kumbukumbu zangu kwamba NIMEKUTANA LIVE NA MKONO WA MUNGU!

    PJ:on transit, Dar-Arusha.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    God blec u pj.....
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    Tuko pamoja mkuu!
     
  4. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ooooooooops at least ur back,kwakweli mkono wa mungu umeonekana hata katika kurudi kwako salama na kuweza kutusalimia,pole kwa yaliyokukuta mungu azidi kukupa nguvu sana,mumgu ni mwema atabaki kuwa baba wa wajane na yatima.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu jamvini kiongozi!
    nitakupigia sasa hivi
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    karibu tena PJ....we dearly misd u and we thank God kwa matendo yake mema!!!!!!!!!
     
  7. Jeni

    Jeni Senior Member

    #7
    Feb 4, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupo pamoja PJ karibu jamvini na pole na misukosuko.
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu POLE sana kwa yote tuko pamoja nakutakia safari njema kwenda AR.
     
  9. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    POLE NA KARIBU tena..
     
  10. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    That is great of you pj!Together we stand.
    Thanks a lot and God bless you!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    Matatatizo ni sehemu ya maisha, akufaae kwa dhiki ndiye rafiki.
    Karibu jamvini rafiki yetu mpendwa.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Once again, pole sana na karibu tena jamvini.
     
  13. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kumbuka Mungu hawezi kukuacha popote ulipo atakuinulia watu. Ubarikiwe
     
  14. M

    Msindima JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimefurahi sana kusoma post yako,Mungu akubariki sana,na ninaamini bado Mungu ataendelea kuwa pamoja nawe katika kipindi hiki,tuko pamoja mkuu na karibu tena katika familia ya JF.
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    "Nayaweza yote katika yeye anitiaye nguvu"

    Karibu tena....
     
  16. JS

    JS JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thats what friends are for PJ
    Tuko pamoja kaka PJ
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Karibu tena PJ na mwenyezi mungu aendelee kukutia nguvu
    Tuko pamoja
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,787
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    siku zote Mungu hawaachi wanaomuita ktk roho na kweli, yeye ndio muweza wa yote

    ....karibu tena jamvini....
     
  19. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana P.J, sijawahi kukuona lakini nimeguswa sana na msiba wa mzee wetu, post zako zote zinaonyesha kuwa wewe ni mwema, uko straight na michango yako ni helpful, always God cant leave you alone, God bless you!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe na Bwana ,azidi kukuangazia.
     
Loading...