Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani: nimefurahishwa na polisi walivyo shughulikia zomeazomea Tengeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by dionis nyorobi, Mar 31, 2012.

  1. d

    dionis nyorobi Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tukiendelea hivi hakika hakuna uvunjifu wa amani utakaotokea. Pamoja na jam kubwa iliyotokea kutokana msafara wa mafisadi pale tengeru ikiwa imepambwa na zomeazomea iliyofanya magamba kutoa mikono yao wakiwaonesha vidole vya kati wananchi wao. Ukweli polisi hawakufanya ubabe wao na badala yake waliyaacha magamba kuondoka bila ulinzi huku wakibaki kulinda wananchi defender zote mbili. Hali iliendelea hvo mapaka wananchi walipotawanyika wenyewe. Ombi letu wana Arumeru polisi waendele kuwa walinzi wa aman na wasikubali kutumika kwa namna yoyote ile kuhatarisha amani.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unataka kusema kuwa wafuasi wa CDM walipojuwa wanaonyesha alama ya V washabiki wa CCM wakawapitisha kidole katikati ya V kama ishara ya matusi ambaye ni Lusinde tu anaweza kuyasema hadharani?
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ili mfanikiwe kwenye maandamano ni lazima muwafanye polisi marafiki wa karibu.
     
  4. d

    dionis nyorobi Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni aibu kwa sababu ishara hyo ilikuwa inaoneshwa hata na waliokuwa kwenye mashangingi! Ukweli ccm wametuchoka wananchi,
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Wenzao waliomba kura kwa kupiga magoti and they give the merus a middle finger? Ngoja nikumbushe watu ku-brush kadi zao za kupigia kura! Ngoma imenoga!
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ninamashaka na hatima ya hcho kikosi cha polisi, nawahofia kisijewakuta cha yule Rpc shujaa wa Arusha!
    Kitu kinachoitwa UKWELI hakiruhusiwi jeshi la polisi!
     
  7. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao polis wamechoka kama sisi na hili dude la CCM....
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kiukweli polisi wanatakiwa wasikubali kutumiwa kama karai linavyotumiwa wakati wa ujenzi na baada ya ujenzi kukamilika linatupwa!
     
  9. K

    Konya JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama imefikia hapo basi ni kuishiwa kusikoelezeka na tena wanawafanyia haohao wanaowaomba wampigie kura mgombea wao huu ni uchovu wa kisiasa
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa mkuu mimi nilishuhudia zomezoema ya kikatiti na polisi hawakufungua mdomo wala kuonyesha kuzuia mafisadi wasizomewe na kwa upande wa wazomeaji na washukru kwa sababu hawa kuthubutu kurusha hata mchanga....ila vijana wa Green Guard walitaka kuchafua hali ya hewa baada ya kushuka kwenye magari yao na kutaka kuwafata walio kuwa wanazomea ndipo polisi walipo waonyesha ishara ya kuonesha warudi watokapo na vijana hao wali tiii amri ya polisi mapaka mwisho hakuna alie umia wala kufinywa...
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Polisi wa huku mkuu wameshapewa dawa ya kuwatapisha nidhamu za uoga, na bahati mbaya ni kwamba wamepata OVERDOSE. (Wanaokuwepo kwenye mikutano ya CDM mnaelewa nachokisema) Viva police force, fanyeni kazi zenu vizuri
     
  12. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata police wamechoshwa naugumu wamaisha!Nao police wanajua kusoma alama zanyakati!Pia kizazi cha police na waalimu nacho kinabadilika!Kinaingia chenye nidhamu yakweli sio uwoga!Nakunasiku utasikia mambo yao police,wanavyolalamika huku barabarani ovyo kuwa maisha magumu sababu yautawala mbovu!
     
  13. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hongera jeshi la Polisi Tanzania chini ya uongozi wa Mkaguzi Mkuu wa Polisi (Inspector General of Police) SAIDI ALLY MWEMA kwa kutambua alama ukutani
     
  14. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila raia anahitaji mabadiliko ikiwemo jeshi la police.

    Let them change for the best.
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mdomo mchafu na unanuka
     
Loading...