Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shukrani na ombi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Apr 11, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    niliweka post hapa kuomba msaada juu ya ada ya chuo.nasoma DUCE ualimu.sikupata mkopo mwaka huu na nimetakiwa kujilipia ml 1.vinginevyo nisubiri mwaka kessho niombe tena mkopo.niko mwaka wa mwisho na nakusudia kumaliza mwezi wa saba.NASHUKURU mwana JF mmoja aliye abroad kanichangia dola 100 kwa western union.naomba msaada wenu tafadhali.napungukiwa laki 2 na mwisho ni ijumaa hii.mungu awaweke salama
     
Loading...