Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani na Mwariko kwa wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Sirlower Masaga, Oct 30, 2010.

  1. S

    Sirlower Masaga New Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwashukuru wana jamii kunikaribisha kwenye jumuiya hii iliyo makini, pia nikiwa Kijana ninayependelea Kufatilia na kutafiti mambo ya Kisiasa,kiuchumi na Burudani nitumie fursa hii
    kuwataarifu wanajamii wote kuwa nipo tayari kushirikiana nao
    KIA Ric.jpg
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    karibu sana......umekuja na pw?...
     
  3. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mtu akisema shukran kwa mwariko wewe unatakiwa kusema Kalibu sana
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kushukuru mialiko yetu!
     
  5. T

    The King JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jisikie home kabisa na kesho kura yako kwa Dr Slaa, Mbunge/diwani wa chadema. Pia usisahau kumfanyia kampeni kwa ulio karibu nao ndugu, jamaa, marafiki na hata majirani.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    teh teh teh:smile-big:
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    umekuja na PesaWewe?
    d una fujo wewe,mzima lakini?
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nina mawili kwako.
    karibu and karibu tena
     
  9. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona umekaa kisafari mkuu, karibu
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
Loading...