Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani na maombi kwa serikali ni haki.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zebeya, Jun 24, 2011.

  1. z

    zebeya Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Na imekuwa kawaida kuwasikia wabunge wa CCM bungeni au nje ya bunge wakisema "tunaishukuru sana serikali yetu sikivu" pale inapotimiza wajibu wake.Pia tunaiomba serikali yetu sikivu ifanye hivi na vile....Mimi naona sio vizuri kwa sababu ni wajibu wao.Je,ni haki kuishukuru serikali pale inapotimiza wajibu wake kisheria kwa wanainchi wake?
     
Loading...