Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani na Karibuni kwa huduma ya Massage

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Ray M, Oct 21, 2012.

  1. Ray M

    Ray M Senior Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shukrani za pekee kwa wale wote waliokubali kuwa sehemu ya Wapendwa Message Centre. Pamoja na appointment kuwa nyingi ninayo furaha kupata feedback nzuri kutoka kwenu wateja wetu kwa huduma mnazopatiwa na Vijana wetu mahiri. Tunawashukuru kwa ushauri wa kuanzisha utaratibu wa Premium Membership kwa wateja wa mara kwa mara. Hilo tunalishughulikia na tutawajulisha pindi tukifanikisha masuala mbali mbali ikiwa ni pamoja na kuipeleka huduma hii kwa wateja wetu wa mikoani na kufungua website ambayo iko mbioni kukamilika.

    Wapendwa Message Centre bado inaendelea kutoa ladha halisi ya massage za aina mbali mbali kwa gharama nafuu. Huduma hii inakufuata popote ulipo (kwenye mahoteli na Gesti zenye Usalama) na malipo yetu ni nafuu.

    Ukitaka Massage ya kawaida gharama zetu ni Tsh 15000 kwa saa, Erotic Massage Tsh 30000 kwa saa. Mengineyo yatakuwa ni kwa makubaliano kati ya Mteja na Mtoa huduma. Tunao wasichana warembo wa kila aina kwa ajili ya kukupatia pumziko la burudani. Pia tunao vijana wetu wenye shepu za kimazoezi kwa ajili ya akina mama/dada watakaopenda kufurahia maisha kwa burudani ya kipekee.

    Bado tunakaribisha maombi ya kazi kutoka kwa dada na kaka zetu wanaojiamini kuiweza kazi na ambao wangependa kuwa sehemu ya Wapendwa Message Centre.

    Tuwasiliane kupitia Barua Pepe: raympendwa@yahoo.com.

    N.B: Kwa maombi ya kazi tutumie CV yako kwa Barua pepe ukiambatanisha Umri, Elimu, Uzoefu wa kazi, Ujuzi wa Lugha za kimataifa pamoja na Picha mbili za rangi zenye kuonesha mwili mzima (full body photo).

    Email zote hujibiwa.

    DCMS82982305840320034k.jpg

    Feel the Sensational Touch.


    Karibuni
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmh!nikija mjini nitawatafuta coz nahic nina stress za majukumu
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kha!! ila mwana hao magoma yako ya ukweli maana mie nataka kitu cha ukweli.
    kweli hii biashara ya ukweli mwana maana najua utatupata tuu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh!!!!!!!!!!!!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hukawii kukuta mateka kafichwa huko.
    Hivi erotic massage sio illegal, ngoja nimpigie mkurugenzi wa tfda manake hadi Natalia aamke kumpigia anna makinda tutakesha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Dahh.....mimi si mteja wala mtaalamu, ila kuutokana na hilo tangazo, nimehisi ni danguro, nakumbika skendo moja ya mke wa kigogo mmoja huko majuu ya kujiuza kwenye hizo Massage
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Bongo kweli mwendo mdundo sasa hahahahaha mambo hadharani
     
  8. Ray M

    Ray M Senior Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili siyo danguro na wala hatufanyi shuguli zetu kwa kujificha. Tunatoa huduma ya kumfurahisha mteja wetu ili awe na nguvu na morali ya kuendelea na majukumu yake ya kula siku akiwa na furaha tele. Waliojaribu huduma yetu wamependezwa nayo. Halikadhalika kupitia W.M.C vijana wenzetu wanaweza kujipatia kipato cha kujikimu huku maisha yakiendelea.

    Hatutoi huduma ya ngono, ingawa hatuwezi kuzuia isifanyike. Tunachofanya huwa tunawaasa wahudumu wetu kujiepusha na kuwa makini dhidi ya maradhi.

    Karibuni sana.
    Ray
     
  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huku ni kuhalalisha umalaya kwa kivuli cha massage, kama serikali ilivyowahi kuhalalisha rushwa kwa kivuli cha Takrima.
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona unataka kumwaga mchele kwenye kuku wengi. watu tunataka vitu hapo chini. Tunapata mzigo na pesa juu tofauti na mtaani wadada wachunaji tuu wakati tunda wanabana. ngoja niende kutengeneza 'shepu ya kimazoezi'.
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mpo wapi. wekeni namba za simu
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hao vijana na warembo wamepima?


     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    acha uzushi, kwa maneno haya ni wazi kuwa kuna huduma ya ngono

    hao vijana na warembo wamepima?


     
  14. s

    stani Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani, hapa napita tu!
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilivyomwelewa mleta uzi ni kuwa huduma ya ngono ipo kwa wanaohitaji,ila kama wataka massage2 then utapatamassage.
     
  16. U

    Uprising Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vituo vyote vya massage ni vya ngono hapa mjini, huo ni mwamvuli tu, bongo tambarare!!

    Na wewe unaposema Wapendwa Message Centre unamaanisha massage siyo?

    Na mnapowaambia 'waepuke maradhi' 'mnawaambia' kwa kuwapa dume au?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Kwa nini hiyo massage isifanywe na wanawake tupu?

    Kwa maneno yako uliyo yaandika mwenyewe umejikuta unasema kuna huduma ya ngono bila kijijua! "Eti tuna wahasa wa hudumu wetu kuwa makini , japo hatuwezi kazuia isifanyike" kwa hii kauli ni wazi huduma hii hipo!

    Kuwa makini!
     
  18. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wat about high end escort services? Wanawake class kwa ajili ya kutoka nao WITHOUT happy ending! I need one for my business meetings
     
  19. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Haa kumbe unalo karanga mbichi na goma teh te te....safi saana!
     
  20. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duuu hizi pesa hizi
     
Loading...