Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani kwa wote

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by samilakadunda, Jun 30, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sina budi kutoa shukrani kwa wote walioshiriki tangu Mpendwa wetu Dr ulimboka kukutwa na yaliyo mkuta hadi walipofikia sasa kwani twaamini nimwenyezi mungu ndie muweza, pia naomba kutoa shukrani kwa watanzania wote walioamua kutoa pesa zao kuweza kunusuru maisha ya mpendwa wetu, pia wote walio kesha kwa maombi usiku kucha kwa kumuombea ndugu yetu.

    KUTOA NI MOYO NA SIO UTAJIRI. MUNGU MBARIKI NA UMLINDE MPENDWA WETU.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili jukwaa linanipa raha!
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru mno na sisi kuona mpendwa wetu anaendelea vizuri tuko wote kwenye maombi na kumlilia Mwokozi wetu ampe afya njema mapema. Mungu amlinde na amponye mara
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    amina la billhaalamina, na tunazidi kumuombea kkwa nguvu sana kwa allah subhana uhwataala, na inshallah atazidi kupata nafuu tukiamini atarejea akiwa na afya njema na bora kabisa kwani bado tunahuhitaji sana mchango wake katika ujenzi wa taifa letu hili.
    Wao wana nguvu na silaha sisi tunae mtetezi wetu allah subhana uhwataala
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,819
    Likes Received: 5,148
    Trophy Points: 280
    Mungu amsaidie sana
     
  6. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    raha gani mkuu?? Nasita kutamka neno juu yako!
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda ni ile ya sita kwa nne
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tunashukuru kwakushukuru kwakua shukurani ni kitu muhimu sana hasa pale unapoona jamabo jema lilifanikiwa au lilisaidiwa kutendeka na wanaokuzunguka ikiwa pamoja na sisi wana JF..
    pamoja sana
    :flypig:CUTE:flypig:
     
Loading...