Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani kwa wana JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JS, Jan 26, 2011.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wapendwa, habarini zenu? Kwanza niwatakie heri ya mwaka mpya wa 2011. Sikupata nafasi ya kuwaambia hivyo kutokana na kutingwa na mambo mengi.


    Pia, napenda kuchukua fursa hii kuwashukuruni wote mlionipa support kipindi cha msiba wa baba yangu mpendwa. Kwa kweli nilifarijika sana na salamu za pole/rambirambi kutoka kwa WanaJF walioko sehemu mbalimbali ndani na nje ya Tz.


    Baba alikuwa mgonjwa kwa muda mrefu kiasi kuanzia mwezi wa saba. Sisi kama familia tulipokea ugonjwa wake kwa mikono miwili na kumpa huduma ipasavyo. Hata hivyo Mungu alimpenda zaidi na akamchukua tarehe 31 Dec. 2010 usiku tukijiandaa kupokea mwaka mpya.You can all imagine how bad it was. Tulimaliza shughuli zote za maziko salama.


    Jana jioni nilipata fursa ya kukutana na baadhi ya WanaJF, nilifarijika sana kuwaona. Kwa kweli through JF I have made myself true friends whom I can count on everything. Asanteni sana Teamo, MJ1, the Finest, GY, LD, Asprin, Acid, St. RR, Askofu, Bigirita, Kimey, Maty, FL1, Dark City, Pearl, Lizzy na wengine wote ambao sijawataja. Na namaanisha WanaJF wote whether nakufahamu in person au sikufahamu, nakushukuru sana. Na poleni kwa wale ambao hamkupata taarifa mapema lakini msijali najua deep down in your hearts hamkupenda iwe hivyo.


    Mungu awazidishie baraka tele. Tuendelee na moyo huo huo wa kuwa marafiki wa karibu wakati wa shida na raha. Nawapenda sana.



    With much love and appreciation,
    JS
     
  2. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pooole sana JS! Tunafurahi mmemaliza mazishi salama! Mungu aendelee kuwapeni nguvu!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    pOLE SANA BEST...Hilo ndilo neno la juu ambalo kwasasa naweza nikatamka kukupa faraja!
    Mungu akufariji zaidi!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Mshiki...

    Kwa mara nyingine tena: Pole kwa pigo ulilolipata, mipango ya Mungu siku zote haina makosa. Naelewa machungu na pengo ulilolipata, lakini hakuna jinsi, maisha ni lazima yasonge mbele. Katangulia mbele ya haki, nasi tutamfuata huko. Jina la Bwana linapaswa kuhimidiwa. Imeandikwa TUSHUKURU KWA KILA JAMBO. Nasi Tumshukuru Mungu kwa uamuzi alioufanya wa kumtanguliza mzee wetu mbele ya haki.

    Tunaendelea kumuombea Mzee wetu apumzike kwa amani. Amen

    TUTAONANA PARADISO, KWENYE MJI WA RAHA!
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Asante sana Trustme
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    pole sana JS...ni habari ya kushtua hii.....binafsi nimeguswa sana...kuondokewa na mzazi ni kitu chenye maumivu mno...Mungu akutie nguvu na uvumilivu....bwana alitoa bwana ametwa....jina lake lihimidiwe
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pooole sana
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    How sad it is to lose your beloved one,maanini Mungu anakupa nguvu za kuvumilia haya mapito!
    Pole sana
     
  9. RR

    RR JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    There we go JS....maisha yanaendelea.....najua kama familia mmeachiwa nyayo zisizofutika....najua mtamkumba na kuishi pamoja nae (kwa njia ya ya aliyowaachia mioyoni)........
    Nakupa pole kwa mapito uliyokumbana nayo...
    I am more than glad to have you back! I missed you!
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa kila jambo, Jina la bwana linapaswa kuhimidiwa tunaendelea kumuombea mzee wetu apumzike kwa amani.

    GOD IS GREAT
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ooooh Pole sana JS
     
  12. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JS,
    Pole sana rafiki,
    Prayin for u and ur family that God gives u strengths all the way,
    And may he rest his soul in peace.
    Tuko pamoja.
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Pole Js,binafsi nlishangaa nilipoona taarifa ya kuwani msiba kwa Js hapa kwenye thread flani. Pole sana ndugu,ila baba akiondoka majukumu unayarithi,pole kwa kuongezewa majukumu na mola ayafanye mepesi. Kila kiumbe kitarudi mahala pake,iyo ndo njia ambayo sote tutaipitia kwa nyakati tofauti. Amina.
     
  14. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bwana ndie mchungaji wako hutapungukiwa na kitu,Mungu akutie nguvu na kuwapa faraja ktk mapito mnyayopitia kama familia,Mungu mwenye rehema awe ndie fimbo na muongozo wenu,Tuzidi kumwombea Baba mpendwa apumzike kwa Amani.
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mara nyingine tena pole sana Mdada, Mungu awape nguvu mue na amani na upendo.
    Pamoja tutashinda yote. Amen
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana JS...maneno yamenichoma sana hayo.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pamoja sana dada
     
  18. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana na ahsante kwa updates.
    Baraka & Rehma zake muumba ziwe nawe/nanyi, nguvu KUU iwe nanyi daima.
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Yeye aliye Mkuu, anayajua machungu yako na anafanya mambo yake kwa kadiri ya matakwa yake.
    Yeye aliye Mkuu akakupe nguvu, sisi tutakuonyesha upendo lakini yeye atakupa Upendo na amani.

    Akakutie nguvu kuu, ukazione nyayo za baba yako mpendwa katika upendo wake kwako, msimamo wake kwako na ucheshi wake kwako.......Ukaziishi nyayo hizo.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
Loading...