Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHUKRANI kwa SENATOR.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NingaR, Aug 21, 2012.

  1. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Najua wengi mtaanza kujiuliza Huyu jamaa ni nani?? hamuwezi jua maana JF mlivutwa na ze duduz.
    Senator ametoa mchango mkubwa sana katika ushauri wakati wa michakato ya uombaji wa vyuo na mikopo, kwa wadau wa Jukwaa la Elimu nadhani mnamfahamu, naanzisha uzi huu Kama shukrani kwake kwa kutusaidia wengi kwa namna moja ama nyingine!!

    Thanks Mkuu SENATOR mungu akujalie.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Dah!hata me huyu msela kanisave sana.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana vijana.mkasome sasa!
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    huyu ndiye mkuu wetu wana UDSM ingawa amehitimu tayari
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Hongera sana @Senetor. Endelee na moyo huo huo.
    lakini huyu dogo si ameshaua chuo? mia
     
  6. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Ninga R umesahau kuhusiana na mchakato wa matokeo jamaa alikuwa mstari wa mbele kutujuza kila kitu kilichokuwa kikiendelea katika matokeo yetu mpaka siku ile yanatangazwa rasmi nakumbuka alitutajia tanzania one kabla matokeo hayajatolewa rasmi " kwa kweli senator umenisaidia mambo mengi sana !! Naomba Mungu akutangulie na akusaidie katika mambo yako yote narudia tena Shukrani sana kaka !!
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini usingem pm? Watu wengine bwana
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ze duduz kazi yako hii
     
  9. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :D:D lol cant wa8 for th reply
     
Loading...